Liệt kê những bài viết mới nhất

Bài viết mớiNgười viếtVào lúc
One sentences osamahiep
Wed Oct 14, 2015 10:43 am
Learn from sentences (1 đoạn trong tiểu thuyết Dracula) osamahiep
Mon Oct 05, 2015 4:45 pm
2 bài viết đoạt giải viết luận của muathuvang (bài 2) muathuvang
Fri Sep 25, 2015 9:49 am
2 Bài Writing đoạt giải 3 của Muathuvang (bài 1) muathuvang
Fri Sep 25, 2015 9:44 am
Seagames 26 Indonesia Vocabs osamahiep
Fri Sep 25, 2015 8:30 am
Cau hoi ve music osamahiep
Fri Sep 25, 2015 8:14 am
Cách học tiếng Anh từ tiểu thuyết osamahiep
Fri Sep 25, 2015 8:03 am
Beer & Football chuyenphiem
Mon May 21, 2012 7:45 am
Learn from Reading 1 chuyenphiem
Mon May 21, 2012 7:33 am
A Brief History of the Motorbike in Vietnam osamahiep
Thu Apr 05, 2012 11:37 am
Writing topic 2: Talents osamahiep
Tue Feb 14, 2012 8:59 pm
Topic Writing osamahiep
Mon Feb 06, 2012 12:37 am
My facebook wordlist osamahiep
Thu Jan 26, 2012 12:48 pm
Writing an essay 1 osamahiep
Thu Jan 26, 2012 12:43 pm
cai Office 10 cho XP osamahiep
Sat Jan 07, 2012 12:19 pm
SPEAKING của IELTS. osamahiep
Tue Jan 03, 2012 4:59 pm
CHuyển đổi file trực tuyến dễ dàng, mọi loại định dạng osamahiep
Thu Oct 06, 2011 5:39 pm
Vietnam stops anti-China protest, detains many osamahiep
Wed Aug 24, 2011 11:10 am
Sentences of day o0oLittle_Girlo0o
Wed Aug 24, 2011 8:58 am
WORDS OF DAY o0oLittle_Girlo0o
Wed Aug 24, 2011 8:31 am
Talks break down(Đàm phán phá vỡ) o0oLittle_Girlo0o
Wed Aug 24, 2011 6:49 am
10 tút fotoshop osamahiep
Sat Aug 20, 2011 8:35 am
PTS TUT 1 TUT 1 osamahiep
Sat Aug 20, 2011 8:33 am
Nightmares osamahiep
Thu Aug 04, 2011 6:08 pm
Đọc báo song ngữ osamahiep
Sat Jul 23, 2011 8:06 am


You are not connected. Please login or register

Tra từ tiếng Anh ngay tức thì trong forum

View previous topic View next topic Go down  Message [Page 1 of 1]

1. Hiện tại trong forum đã có từ điển Anh-Việt, khi bạn gặp từ tiếng anh nào trong diễn đàn mà ko biết nghĩa thì hãy bôi đen từ đó, sẽ có 1 biểu tượng dấu hỏi, kick vào đó nó sẽ dịch.


2/ Khi soạn bài, nếu để ý cạnh nút Send bài viết còn có 1 nút Draft (Lưu bản nháp), chức năng này rất tiện lợi khi bạn đang soạn dở chừng 1 bài nào mà muốn lần sau vào forum làm tiếp. Vậy thì Click vào Draft. Muốn lôi bài ấy ra soạn tiếp hay sửa tiếp thì bạn vào mục Profile / Tab Draft lấy ra. Hope this helps



Last edited by osamahiep on Thu Jun 16, 2011 6:45 am; edited 1 time in total

View user profile

aqua

avatar
VIP Members
VIP Members
fgfg It does help! Thanks~~~ Mà sao cái nút edit bên mỗi bài có chức năng gì vậy? Có phải là mình edit bài đấy ko? Mà lúc edit xong sao nó lại thay đổi bài viết cũ vậy? Aqua tưởng là phải vẫn giữ nguyên bài cũ, cộng thêm bài edit mới chứ Hiệp???

View user profile
edit là thế mà , tức là mình có thay đổi gì thì nó mới đổi, còn không thì ấn Send nó vẫn y như cũ, có thể dùng edit để viết tiếp bài cũng được aqua

View user profile

Sponsored content


View previous topic View next topic Back to top  Message [Page 1 of 1]

Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum

 

Free forum | © PunBB | Free forum support | Contact | Report an abuse | Free forum